วีดีโอ: "Golden Eagle" -2016: มันเป็นอย่างไร
2024 ผู้เขียน: Henry Pass | [email protected]. แก้ไขล่าสุด: 2023-12-17 13:59
ในเย็นวันศุกร์โรงภาพยนตร์รัสเซียทุกสีมารวมตัวกันที่ศาลาแห่งที่ 1 ของภาพยนตร์เรื่อง Mosfilm - หนึ่งเดือนก่อนรางวัลออสการ์มอสโกจะถูกครอบครองด้วยรางวัล Golden Eagle เดือนมกราคมแบบดั้งเดิมซึ่งเป็นการเฉลิมฉลองความสำเร็จที่ดีที่สุดในปีที่ผ่านมา ในครั้งนี้ Nikita Mikhalkov, Anna Melikyan, Yulia Peresild และผู้สร้างภาพยนตร์คนอื่น ๆ ได้รับรางวัลพิเศษจาก National Academy of Motion Picture Arts and Sciences of Russia: การยกย่องให้พวกเขาเป็นผู้ที่ดีที่สุดในการเสนอชื่อเข้าชิงมากกว่าสองโหลคณะลูกขุนมอบรางวัลให้พวกเขา รูปนกอินทรีที่ทำด้วยเงินปิดทองและหินอ่อนอิตาลีหายาก … ครั้งนี้เป็นสัญลักษณ์ของรางวัลภาพยนตร์โดยช่างฝีมือของ บริษัท เครื่องประดับ Mercury ซึ่งเป็นหุ้นส่วนของ XIV Golden Eagle Ceremony ใครและผู้ที่ได้รับรางวัลดีเด่นประเภทใดบ้างเราจะบอกรายละเอียดเพิ่มเติมให้คุณทราบ
Renata Litvinova
สำหรับผลงานที่โดดเด่นในภาพยนตร์ระดับโลก: Nikita Sergeevich Mikhalkov
ภาพยนตร์ยอดเยี่ยม: About Love ผู้กำกับ: Anna Melikyan
สาขานักแสดงนำหญิงยอดเยี่ยมจากภาพยนตร์: Yulia Peresild ("Battle for Sevastopol")
สาขานักแสดงนำหญิงยอดเยี่ยมทางโทรทัศน์: Victoria Tolstoganova ("The Executioner")
สาขานักแสดงสมทบหญิงยอดเยี่ยม: Maria Kozhevnikova (Battalion)
นักแสดงนำชายยอดเยี่ยมจากภาพยนตร์: Fyodor Bondarchuk ("The Ghost")
สาขานักแสดงนำชายยอดเยี่ยมทางโทรทัศน์: Andrey Smolyakov (The Executioner)
สาขานักแสดงสมทบชายยอดเยี่ยม: Dmitry Astrakhan ("The End of a Beautiful Era")
ผลงานผู้กำกับยอดเยี่ยม: Stanislav Govorukhin ("The End of a Beautiful Era")
บทภาพยนตร์ยอดเยี่ยม: Alexander Mindadze ("Dear Hans, Dear Peter")
สาขาภาพยนตร์ยอดเยี่ยม: Yuri Korol ("Battle for Sevastopol")
สาขา ออกแบบ การผลิตยอดเยี่ยม: Valentin Gidulyanov (End of a Beautiful Era)
ออกแบบเครื่องแต่งกายยอดเยี่ยม: Natalia Moneva (End of a Beautiful Era)
รางวัลภาพยนตร์ยอดเยี่ยม: Yuri Poteenko (Battalion)
การตัดต่อภาพยนตร์ยอดเยี่ยม: Alexey Maklakov, Maria Sergeenkova (Battalion)
วิศวกรเสียงยอดเยี่ยม: Lev Yezhov, Anatoly Belozerov ("Battalion")
ภาพยนตร์โทรทัศน์หรือมินิซีรีส์ยอดเยี่ยม (สูงสุด 10 ตอน): The Executioner ผู้กำกับ: Vyacheslav Nikiforov ผู้ผลิต: Konstantin Ernst, Denis Evstigneev
ละครโทรทัศน์ที่ดีที่สุด (มากกว่า 10 ตอน): "Ekaterina" ผู้กำกับ: Alexander Baranov, Ramil Sabitov ผู้ผลิต: Alexander Akopov, Ekaterina Efanova, Natalia Shneiderova
ภาพยนตร์สารคดียอดเยี่ยม: Varlam Shalamov ประสบการณ์ของชายหนุ่ม. ผู้กำกับ: Pavel Pechenkin
ภาพยนตร์แอนิเมชั่นยอดเยี่ยม: Three Heroes: Knight's Move ผู้กำกับ: Konstantin Feoktistov
ภาพยนตร์ต่างประเทศยอดเยี่ยมในรัสเซีย: Birdman
Vladimir Medinsky
Nadezhda Mikhalkova
Tatiana และ Nikita Mikhalkov
Anna Melikyan
Ksenia Chilingarova
Artem Mikhalkov และ Polina Lebedeva
Pavel Lungin
Maria Kozhevnikova และ Igor Ugolnikov
Anton Zlatopolsky และ Fyodor Bondarchuk
Yegor Koreshkov
Polina Lebedeva
- คอลัมน์ซุบซิบ
- มอสโก
- ภาพยนตร์
แนะนำ:
มันเป็นอย่างไร: การแสดงยามค่ำคืนที่ยิ่งใหญ่ของ Saint Laurent ใต้หอไอเฟล
ใจกลางกรุงปารีส
พูดคุยสาธารณะ Harper's Bazaar: มันเป็นอย่างไร
Alexander และ Caroline Vreeland, Vika Gazinskaya, Massimo Uberti และคนอื่น ๆ ในงานครั้งแรกเพื่อฉลองครบรอบ 20 ปีของนิตยสาร Harper's Bazaar ฉบับภาษารัสเซีย
Miu Miu Club Moscow: มันเป็นอย่างไร
Miroslava Duma, Sati Spivakova, Kirill Serebrennikov และคนอื่น ๆ ในงานเปิดตัว Miu Miu บูติกใหม่ใน GUM อย่างเป็นทางการ
Nicole Kidman, Amy Adams และ Jessica Chastain ในงาน Gold Meets Golden Globe Preview
ก่อนรางวัลลูกโลกทองคำ - 2019 เหลือเวลาเพียงไม่กี่ชั่วโมง
การแสดงอำลาของ Christopher Bailey ในฐานะ Creative Director ของ Burberry: มันเป็นอย่างไร
ภาพพิมพ์จดหมายเหตุการกลับชาติมาเกิดของสิ่งที่ดีที่สุดในยุค 80 และเพลงฮิตหลักของนักออกแบบบนแคทวอล์กเดียวกันภายใต้ธงสีรุ้งของชุมชน LGBT